ขออนุญาติสอบถามครับ รถมีอาการสตาร์ไม่ติดครับ บิดลูกกุญแจแล้วไม่มีเสียงสตาร์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนดิษย์ ทองปานดี, 4 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามครับ รถมีอาการสตาร์ไม่ติดครับ บิดลูกกุญแจแล้วไม่มีเสียงสตาร์ มีแต่เสียงเป็นเสียงเหมือนคลื่นครับ จะถามว่าราคาเกินจริงหรือป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ราคาตามอะไหล่ไม่แพงแต่มันมีอิกตัวเลือกที่ถุกกว่า

2. ถ้าไดรเชียงกงยกลูก1500ครับ

3. อยู่ที่ ตัวเราครับ
    ถ้าจบ ก้อไม่แพง

4. ทำร้านไหนนิ

5. Ulan Kongbankuan

Ulan Kongbankuan Guest

0
    0
    0
    จริงอาการนี้ผมเคยเป็น แต่ถอดไดล้าง เปลี่ยนถ่านใหม่ คิดทั้งหมด 700

6. ออโ่ตเมติกสตาร์ท นี่ใช่ รีเลย์ช่วยสตาร์ทไหม ถ้าใช้ก็ถือว่าแพง รถคันเก่าผมเตยใส่ตัวไม่ถึงพัน

อีพปัจจุบันผมก็ทำร้านไดนาโมครับ ถ้าอาการนี้หรือรายการที่แจ้งนี้เป็นร้านผมทำราคานี้ไม่ได้จริงๆ ออโตเมติคก็ใช้ร่วมกับดีแมกซ์เก่าได้ตัวละ450บาทถ่านยกซองก็350มาพร้อมซองบนค่าแรงไม่เกิน300บาทเพราะทำไม่ถึงชั่วโมง แต่ถ้าซ่อมจบเราก็อย่าไปคิดมากครับเพราะทำไปแล้วจบใช้งานได้คือสบายใจโอกาศหน้าค่อยดูอีกทีว่าจะเปลี่ยนร้านดีไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้