Wingroad 2008 เกียร์ออโต้ ยกเครื่องลง เอาเครื่องตัวไหนใส่แทนดีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกโมบาย แอนด์ คอมพิวเตอร์, 5 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    Wingroad 2008 เกียร์ออโต้ ยกเครื่องลง เอาเครื่องตัวไหนใส่แทนดีคับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    จบง่าย ก็ ga15

2. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ตามช่างแอดเลย
    ถ้าเอาแรง ก็ sr ไปคับ

3. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    Ga15 แต่เอาใาครอบวาว์ล16มาใส่

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมว่าวางตามงบคับ

5. อู่ให้หาเครื่องเดิมจบง่าย ถ้าเครื่องใหม่ให้ยกเกียร์มาด้วย เครื่องตัวเก่าน้ำมันเครื่องแห้งข้อดังคับ

6. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ช็อตบ็อค15ใส่ไม่ต้องวายสายจบง่ายๆ

7. ตามนั้นครับ รึจะขยับก้อ ga 20 ครับ อิๆๆๆ

8. แล้ว เครื่อง ga15 นี่อะไหล่สิ้นเปลืองต่างๆ ตามร้านอะไหล่ทั้วไปมีขายไหมครับ

ตามงบเลยครับเอาที่ตังในกระเป๋าไหว๋นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้