Nv wingrond แอร์บางครั้งก็เย็นบางครั้งก็ไม่เย็นเป็นที่อะไรครับ ขอความรู้จากสมาชิกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nutwareen Yindee, 5 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nutwareen Yindee

Nutwareen Yindee Guest

0
    0
    0
    Nv wingrond แอร์บางครั้งก็เย็นบางครั้งก็ไม่เย็นเป็นที่อะไรครับ ขอความรู้จากสมาชิกหน่อยครับ

2. เวลาเย็น เย็นจัดก่อนรึเปล่า แล้วจู่ๆมันก็ไม่เย็นรึเปล่า

3. ถ้ามีอาการนี้ ให้หาตัวเทอร์สตัสมาเปลี่ยนใหม่เพราะ ช่วงที่เย็น แอร์จะไม่ตัดผลเลยทำให้ตู้เป็นน้ำแข็งตัน ลมฝ่านไม่ได้ลมที่ออกมา อ้อมๆ ออกมา ต้องก้อนน้ำแข็งละลายไปรึ ปิดแอร์แล้วเปิดใหม่ รอน้ำแข็งละลายก็จะเย็นอีกครั้ง .

4. Nutwareen Yindee

0
    0
    0
    พอจะทราบราคาไหมครับ

5. ควรเอาตัวเก่าไปเทียบจะได้ไม่ต้องมาแปลงขารูยึด ความจริง ใส่ได้ทุกตัวแต่ขายึดอาจไม่เท่ากัน

6. Nutwareen Yindee

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้