nv ใช้ E20 จะมีปัญหาไหม ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สมพงษ๋ จันทร์ดา ครับ, 30 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    nv ใช้ E20
    จะมีปัญหาไหม ครับ

1. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยคับ ผมก็จะหนึ่งสัปดาห์แล้วเหมือนกัน

2. ผมใช้อยู่

3. ใช้นานยังครับ เครื่องทำอะไรใหม่ ไหมครับ

4. ผมเครื่อง ga16 ใน nx ใช้มา สอง สาม ปีแล้ว ยาวๆเลย เครื่องนุ่มขึ้น ขี่นิ่มๆ ไม่มีปัญหาอื่นเลย

5. ขอบคุณครับ ผมก็เครื่อง ga16dne แต่ผมไม่ได้ทำอะไรเลย ท่อน้ำมัน ยางโอริง เดิมๆจะเป็นไรไหมครับ

6. เติมใด้ครับ

7. ครับขอบคุณ ครับ

8. ใช้มา 2ปีละ

9. ผมใช้มา3เดือนแล้วครับดีครับประหยัดเงินดีอิอิ

10. ครับผมก็2-3สัปดาห์ แล้วใช้ดีครับ

11. ต้องปรับไฟไหมครับ

12. สำหรับผมเติมใช้เลย ครับไม่ได้ปรับใดๆทั้งสิ้นครับ

13. คาบูจะเติมได้ไหมครับ ga16

14. Natapat Somchit

Natapat Somchit Guest

0
    0
    0
    ผมใช้มา2ปีแล้วครับ ไม่มีปัญหาครับ ga15 หัวฉีด

15. Oishi Black Tea

Oishi Black Tea Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยผมก็จะ1สัปดาละ55

16. เริ่มใช้ครั้งแรกค่ะ

17. จัดเลยครับ ประหยัดค่าน้ำมัน ได้พอควรครับ

18. Oishi Black Tea

0
    0
    0
  19. เติมe20ครั้งแรก เครื่องมันจะเอ๋อๆไหม แบบสะดุด กระตุ๊ก ไรเงี้ยครับ

20. Oishi Black Tea

0
    0
    0
    ผมเคยเติม91ละเป็นคับจากนั้นมาใช้E20ซักพักแปบ รู้สึกเครื่องนิ่งขึ้นนะแปลกใจอยู่นิ่งขึ้นจริงๆ

21. ผมใช้ปกติไม่มีกระตุก เครื่องนิ่มดีกว่าเก่าครับ

22. ผมก็ใช้คับ เครื่องหัวฉีด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้