จัดไป 3,000 ดูแลกันหน่อย ลูกยางเพลาขับขาด เหลือโช๊คคู่หน้าไว้ทำเดือนหน้าครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทเวนตี้โฟร์ จูไล, 6 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดไป 3,000 ดูแลกันหน่อย ลูกยางเพลาขับขาด เหลือโช๊คคู่หน้าไว้ทำเดือนหน้าครับ พิกัดแยกดงอู่ผึ้ง อุบลครับ

1. ได้เปลี่ยนหัวเพลาขับเลย จริงๆต้องเปลี่ยนสามทางด้วย เจ้าของอู่เป็นเพื่อนกัน เลยอัดจารบีเยอะๆ ให้ใช้งานก่อน ถ้ายางขาดอย่านิ่งนอนใจนะครับ เดี๋ยวจะเสียเยอะ

2. Nissan Nv

Nissan Nv Guest

0
    0
    0
    ของยางแร็คข้างซ้ายขาดจะเป็นไรไหมคับ ถามช่างแถวบ้านเขาบอกไม่เป็นไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้