สอบถามหน่อยครับพอดีแม่ผมพึ่งให้รถมาแล้วผมอยากเอาแก๊สออกที่ใหนรับทำบ้างครับระแวก นนทบุรี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บี ประเทศนนท์, 5 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับพอดีแม่ผมพึ่งให้รถมาแล้วผมอยากเอาแก๊สออกที่ใหนรับทำบ้างครับระแวก นนทบุรี

1. Worasan Gakam

Worasan Gakam Guest

0
    0
    0
    สภาพนี้เลยเพื่อน

2. แม่พึ่งให้มาไม่รู้จะทำไรก่อนดีวันก่อนเอารูปรถนุให้พี่ดูเค้าบอกว่ารถนุสวยมาก

3. แก๊สถอด ยัง ครับ

4. ยังเลยครับ

5. ใส่นะดีแล้ว.ตัวนี้จะกินจุน่อยนะ.ฝาใว้คันคับ.นนบุรี

6. คับผมเรื่องเสียตังใว้ใจผม555

7. ล้อก่อนเลย.

8. เค้ายายกันอยู่ที่ราคาเท่าไหร่ครับ

9. ค่าย้าย.หรือ.ถอดออด.ถ้าย้ายน่าจะราวๆ,2500

10. ถ้าลื้อ.น่าจะสัก.1000.

รับทำครับ ทัก ibได้ครับ คุยรายละเอียดกันก่อนได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้