สายลุย#ลำลูกกา วิ่งแก๊ส อย่างเดียว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ล้างแอร์รถยนต์ โมบายเซอร์วิส, 7 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สายลุย#ลำลูกกา วิ่งแก๊ส อย่างเดียว

1. เจอพวกแระ ผมก็แก็สเพียวๆ มาจะ 5 ปีแระ ทุกวันนี้เครื่องยังฟิต สตาร์ทฉึ่งเดียวติด

2. Shawwal Jeerasak

Shawwal Jeerasak Guest

0
    0
    0
    สียังสวยอยู่เลย

ว่าแต่ช่างแอร์หรอครับ ขอถามหน่อยรถมีกลิ่นเหม็นตอนเปิดแอร์เหมือนจะมีอะไรตายอยู่ในรถ เราต้องหาจากส่วนไหนครับ ต้องล้างแอร์เลยไหม

3. Fif A Fiat

Fif A Fiat Guest

0
    0
    0
  4. Fif A Fiat

Fif A Fiat Guest

0
    0
    0
    ล้างบ่อยกว่าบ้านอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้