สวัดดีครับพี่ๆชาวnvฝากสายเหลืองไว้ซักคันด้วยนะครับบบ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mine Chindanai, 5 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mine Chindanai

Mine Chindanai Guest

0
    0
    0
    สวัดดีครับพี่ๆชาวnvฝากสายเหลืองไว้ซักคันด้วยนะครับบบ ผมชื่อเล่นชื่อมายครับเกิดมาก็เจอรถคันนี้เลยพอโตมาก็เลยไม่อยากทิ้งให้เก่าเลยขุดมาแต่งกับพ่อสองคนครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ. ^_^

2. เอาเลยครับรถมีความหลังดีๆ ขับสนุกกว่าเพื่อนครับรับรอง

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

4. ตอนแรกพ่อแม่ให้ผมมามันก็ดีๆแหละครับ พอมาอยู่กับผม ก็แต่งซะพังแม่มทุกเดือน สนุกดีครับ

5. Gam Maddog

Gam Maddog Guest

0
    0
    0
    พ่อแม่ไม่ได้ให้ครับ กู้หนี้ยืมสินมาซื้อ...รักกว่าเมียก็คันนี้แหละ555

6. Shawwal Jeerasak

Shawwal Jeerasak Guest

0
    0
    0
  7. สวยงามเลยครับ

8. สวยๆครับดูเรียบๆไม่หวือหวา nv แต่งก็สวยไม่แต่งก็สวยครับ

9. ได้มาจาก น้ำพักน้ำแรง ครับ เกือบไม่รอด ก้อหลายครั้ง สู้มาด้วยกัน แต่ไม่เคยพากินข้าวลิง จะดูแลต่อไปครับ

10. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    น้ำพัก น้ำเเรงคับ รักมากกว่ากิ๊ก

11. อีก 8 เดือน ก้อเป็นขอเราโดยสมบูรณ์แบบ

12. สวยคับ จงอนุรักษ์ไว้รุ่นถัดไป555

13. ได้มา สองปีแล้ว ครับ ใช้งานโหดๆคุ้มมาก หาเงินให้ตลอด ครับ เจ้า น้องกำไร

14. รถแม่ยายครับ ทิ้งไม่ได้..

15. นำ้พักนำ้แรงครับ

16. น้ำพักน้ำแรง เด็กอายุ 17 ครับ

หาเองครับคันนี้ทีแรกก็ไม่ค่อยชอบว่าจะเอาวีออสพอมาเจอคันนี้เลยจัดเอามาขับเลยครับขับสนุกดีไม่แพ้รถใหม่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้