ผู้หญิง..ขับอย่างเดียว มันดังอะไร..ใครช่วยที

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wanlee Panpob, 6 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanlee Panpob

Wanlee Panpob Guest

0
    0
    0
    ผู้หญิง..ขับอย่างเดียว
    มันดังอะไร..ใครช่วยที

2. คล้ายๆ ชายละลาฟ ครับ

3. ถ้าสตราทตอนเครื่องเย็นไม่มีเสียงแต่พอเครื่องร้อนดังชาฟละลายแน่นอนครับผมเพิ่งได้เปลี่ยนเครื่องก็สาเหตุุนี้เลยครับ

4. แร้วถ้าเครื่องมันดังจี้ดๆๆๆล่ะครับ

5. ศูนย์ nv สระบุรี

6. ไอ้ที่มันดังก็อกๆๆนั้นเหรอคับ

7. รถผมก็ดังคล้ายๆแบบนี้ตัวดันโช่ไทมิ่งตัวบนเกรียวมันรูดทำให้โซ่มันสบัดคับผมหมดไป1800

8. Gam Maddog

Gam Maddog Guest

0
    0
    0
    สุพรรณวิ่งหาพี่ AT II II เลยครับ

9. เสียงวาวล์ยันนะ

10. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ผมก็มองชาปเหมือนพี่ จำรัส เหล่าพล

11. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
    ถ่าชาป ยกใหม่คุ้มค่ากว่า ไม่Ga15 2หมื่นกว่าๆจบ

12. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ยกใหม่เลยจบๆไม่เจ็บ

13. วาวล์ยันนะครับผมว่า ไม่เท่าไหร่หรอกครับ ถ้าชาร์ละลาย ติดไม่ได้หรอกครับ ถ้าเป็นรอย รึไหม้ ว่าไปอีกอย่าง

14. ขอถามหน่อยคะพอดีรถเพื่อนครื่องสั่นๆๆสดุดแวะเข้าอู่ชา่งบอกว่าตอ้งยกเครื่องใหม่ประมาณ35,000

15. ขอคำแนะนำดว้ยค่ะ

16. เสียงแบบนี้ไม่ใช่ชาร์พหรอกครับ ถ้าชาร์พจะดังแรงตามรอบเครื่องมาด้วย

NEO VVL ดันๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้