ออโต้ เกียร์ถอยชำรุด ซ่อมกันเท่าไรครับ หรือยกใหม่คุ้มกว่า ขอคำแนะนำหน่อย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เซนเตอร์ เซอร์วิส, 8 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ออโต้ เกียร์ถอยชำรุด ซ่อมกันเท่าไรครับ หรือยกใหม่คุ้มกว่า ขอคำแนะนำหน่อย ยกใหม่กับซ่อมไหนดีทนกว่า ขอราคามิตรภาพ

1. ยกเกียร์ใหม่เชียงกงครับงบไม่เกินหมื่น

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยกใหม่คับ จบสวยๆซ่อมมาแล้วไม่จบมีเจ็บ

3. ซื้อเซียงกงเปลี่ยนก่อนคับ แล้วลูกเก่าค่อยคิดต่อว่าจะซ่อมรึป่าว ถ้าซ่อมมีร้านแถวลาดพร้าว71กับซอยจรัญ13ครับที่ซ่อมจบแต่ราคาแรงหน่อย

เปลี่ยนจบถ้าเป็นออโต้.แต่ถ้าเกียร์ธรรมดาซ่อมด้ายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้