ชื้อต่อเขามาแล้วตอนขับช้าๆ มันเป็นกะตุกๆ สะดุด น้ำมันเพรียวๆ ไม่ได้ติดแก๊ส...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tum Yuranan, 8 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum Yuranan

Tum Yuranan Guest

0
    0
    0
    ชื้อต่อเขามาแล้วตอนขับช้าๆ มันเป็นกะตุกๆ สะดุด น้ำมันเพรียวๆ ไม่ได้ติดแก๊ส น่าจะเกิดจากอะไรคับ ปล เจ้าของคนเก่าเขาจอดไว้เฉยๆ ตั้งแต่ปีใหม่

2. ขอเดานะครับ ระบบท่อเชื้อเพลิงหรือกรองเชื้อเพลิงอุดตัน
    ภายในถังเชื้อเพลิงอาจจะเป็นสนิม

3. ดูสายหัวเทียนด้วย อาจจะโดนหนูแทะ

4. Tum Yuranan

0
    0
    0
    มันมีกลิ่นน้ำมันด้วยครับ

5. Tum Yuranan

0
    0
    0
    กับเกจความร้อนขึ้นนิดเดียว ขึ้นน้อยมาก ประมาน1/4 เอง

6. ของผมถ้าพัดลมทำงานเกจความร้อนไม่ขึ้นเลย
    1/4 ก็ปกติครับ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถังนำ้มันเนา

8. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ลื้อๆระบบน้ำมัน 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้