ไครในกลุ่มรถพังแต่งบน้อยไม่มีเงินมาๆช้วยๆกันทำได้นะ(ใจดีคุยถูกคอหรือคอเดียวกันฟรีค่าแรง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วีระยุทธ์ ศรีดี, 8 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ไครในกลุ่มรถพังแต่งบน้อยไม่มีเงินมาๆช้วยๆกันทำได้นะ(ใจดีคุยถูกคอหรือคอเดียวกันฟรีค่าแรง)55555

1. Wanchai Juntes

Wanchai Juntes Guest

0
    0
    0
  2. น่าไปเยี่ยม

3. ยู่แถวไหนคับ

4. ถูกใจใจดีจังครับ

5. ผมยู่โพธิ์พระยาคับกำลังหาชั้งพอดีเลย

6. ถ้าอยู่แปดริ้วไปหาทางเป็นมันแน่555

7. Yusuf Suf

Yusuf Suf Guest

0
    0
    0
  8. ขอให้เจริญๆนะครับ

9. ผมfcเลยครับ

10. Worawut Suntimak

Worawut Suntimak Guest

0
    0
    0
    อยากกลับไปใช้ NV เลย

11. อยู่แถวไหนคับพี่

12. ใจถึงนัดน้องบ่าวนี้

13. ขายอยู่ก่อน ปตท เลี่ยงเมืองใช่ไหมคับ

14. จะทักหลายทีแล้วกลัวโดนยิงอ่ะ5555

15. ผมคอ อินเตอร์ นะ เหล้าโรงเหล้าสี กระดกได้ บุหรี่ ยาเส้น พันรำ ได้หมด 5555

16. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
  17. April Supawan

April Supawan Guest

0
    0
    0
    ใจดีจัง...น้องมันนี่(ชื่อของรถนิสสันเอ็นวี..ของข้าเจ้าจ้าอิอิ)ป่วยบ่อย..อยากแต่งตัวให้น้องใหม่แต่งบน้อยเลยต้องรอ..หยอดกะปุกอยู่..เสียดายคุณช่างใจดีอยู่ซะไกล..อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้