28000฿ ถือว่าแพงไหม เครื่องดี แอร์เย็น สีต้องทำ ต้องจดทบ.ใหม่ แบ็ตต้องเปลี่ยน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นักเลง กลับใจ, 10 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    28000฿ ถือว่าแพงไหม เครื่องดี แอร์เย็น สีต้องทำ ต้องจดทบ.ใหม่ แบ็ตต้องเปลี่ยน

1. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงเลย

2. ว่าแต่ จดทะเบียนใหม่ประมาณเท่าไรครับ

3. ไม่แพงครับถูกครับ...
    เรื่องจดทะเบียนใหม่ของผมทามมาประมาณ5พันครับ

4. ถูกมากของหนู60000แถมซ่อมเพียบเฮ้อ......

5. ผมได้มาปีก่อน 30000 สภาพภายนอกไม่ดีเท่านี้ครับ

6. Ek Loso

Ek Loso Guest

0
    0
    0
    ีรับครับ ส่งมา สี่หมื่นปิดครัย

7. Ek Loso

Ek Loso Guest

0
    0
    0
  8. ถูกมากค่ะ นี่ซื้อมา 98,000 ต้องเอามาทำแทบทุกอย่าง ยกเว้นสีค่ะคนขายเค้าย้อมแมวเอ้ยย้อมรถมาให้แล้วค่ะ

9. ถ้าสภาพภายนอก ภายในดี เครื่องสภาพดี ช่วงล่างดี ก็ถือว่าถูกมากค่ะ

10. ใจรักจะปั้น ก็ต้องทนกับคำว่าซ่อมค่ะ สู้ ๆ

11. ไม่แพง ราคานี้มอไชต์ยังไม่ได้เลย

12. ถูกแพงขึ้นอยู่กับปีรุ่น ของรถด้วย และความพอใจของแต่ล่ะฝ่าย ลองเครื่องและเช็คทุก อย่างก่อนตัดสินใจซื้อ ยอมรับในเงิ่อนไขและข้อบกพร่องจากรถนั้น ได้ ก็ปั้นสวยแต่งหล่อ รึซ่อมใช้กันยาวๆไป

13. ตอนนี้เป็นแบบนี้ไปแล้วครับ✨✨ เพิ่งเสร็จ

14. ดีสิคะ ถูกมากเลย

ถูกมากก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้