ขอขอบคุณตัวแทนจาก NV Club Thailand และ NV Club Eastern Family...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 7 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขอบคุณตัวแทนจาก NV Club Thailand และ NV Club Eastern Family
    และผู้ที่ร่วมทำบุญอุทิศส่วนกุศลแด่ผู้วายชนม์ในครั้งนี้ด้วยครับ

1. ขอโทษที่ไปไม่ได้นะครับ

2. ให้พี่วีเป็นตากล้องอีกหรือเปล่าเนี่ย

3. ขอโทษด้วยคัพที่วันนี้ไม่ได้ไป

4. ขอโทษนะครับช่างยุธงานผมเยอะมากไม่ทันลูกค้าจริงๆ

5. มีแต่คนรีบใช้รถ

6. ขอโทษนะคับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน

7. Neo Neo

Neo Neo Guest

0
    0
    0
    ไปถึงพี่ยุทธกำลังตาแดงๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้