ขออณุญาติสอบถามผู้รู้หน่อยคับรถผมเป็นเครื่องคาร์บูไม่เคยติดแก็สใช้แต่น้ำมันรถผมมีอาการส...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เรืองเดช เถื่อนปาน, 12 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออณุญาติสอบถามผู้รู้หน่อยคับรถผมเป็นเครื่องคาร์บูไม่เคยติดแก็สใช้แต่น้ำมันรถผมมีอาการสตาร์ทติดอยากและเวลาคอมแอร์ตัดรถผมจะมีอาการดับคับ

1. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    เวลาขับ ไม่เปิดแอร์รถสั่นดับป่าวคับ เป็นช่วงไหน เครื่องเย็น เครื่องร้อน ก่อนหน้าที่จะเป็นมีอาการอะไรป่าว จะได้จับจุดถูกแต่น่าจะเป็นที่คาร์บูลำดับแรกก็ล้างคาร์บูดูก่อน คับ

2. จานจ่ายไม่โดยไป1200คับ

3. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    หายก็ดีละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้