อยากลง sr20 แปลงเยอะรึเป่าครับ. งบน้อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ประเวช เครือแสง, 14 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากลง sr20 แปลงเยอะรึเป่าครับ. งบน้อยครับ

1. มี 5หมื่น ในกระเป๋า ครับ

2. จอด1อาทิตย์ รับรถคับ

3. 2คนข้างบน เชื่อได้
    ไม่ต้องจ่ายสด

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มันเเพงไหมคับไอ้ sr เนี่ย

5. Ton Banjong

Ton Banjong Guest

0
    0
    0
    วางเลยอะไหล่มีเป็นเข่งตามพี่จำรัสบอกเลยกำตังส์ไว้50000

6. ไม่รู้น่ะว่าเยอะเปล่า
    แต่ของผมแปลงไม่เยอะแต่เปลี่ยนเยอะ :)

7. มโหฬารบานตะไท เต้าหู้ยี้กุ้งแห้งยำ ซื้อรถได้อีกคันเชียวแหล่ะ

Ga 15 ราคาเท่ากันรึเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้