ราคานี้แพงมั้ยครับ เปลี่ยนซีลข่อเหวี่ยง หน้า+หลัง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sirot Siriworanan, 14 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคานี้แพงมั้ยครับ เปลี่ยนซีลข่อเหวี่ยง หน้า+หลัง

1. ค่าแรง ตัวลอย

2. Cell Cell

Cell Cell Guest

0
    0
    0
    แพงครับ แล้วเขียนบิลแปลกๆ

3. Seksan Jitpong

Seksan Jitpong Guest

0
    0
    0
    ดูเหมือน จะง่าย ถอด ชีลหลังต้อง ยกเกียร์ รื่อเพลาข้าง ทั้งหมด ผมว่า ก็ สมราคาล่ะครับ

4. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    แพงไปนิด. แต่ก็โอเครครับ

5. เคยเจอยกเกียร์อู่ทั่วไป 1500 เฉพาะค่าแรงน่ะครับ

6. Nuek Nanthakorn

Nuek Nanthakorn Guest

0
    0
    0
    ผมก็เป็นช่างครับ ถ้าบ้านนอกคิดค่าแรงแบบนี้ลูกค้าหายหมดครับ ถ้าบ้านนอก ยกเกียร์1200ก็ว่าแพงแล้วคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้