สวัสดีครับ ใครมีตารางเทียบสี NV เดิม ๆ ไหมครับ ผมดูรหัสสี ที่แผ่นเฟจในห้องเครื่อง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย HCs Thipnete, 17 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HCs Thipnete

HCs Thipnete Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ใครมีตารางเทียบสี NV เดิม ๆ ไหมครับ ผมดูรหัสสี ที่แผ่นเฟจในห้องเครื่อง บอกว่า เบอร์ 62R #แค่อยากรู้ครับ #ขอบคุณครับ

2. ไปร้านสีครับ เขาจะมีตารางเทียบสีของรถทุกยี่ห้อ ผมเคยไปซื้อ บอกเขาว่า นิสสัน สีฟ้า เขาก็จัดมาให้ พ่นแล้วเหมือนสีเดิมเป๊ะเลยครับ สีของรถแต่ละยี่ห้อไม่เหมือนกันนะครับ ถ้าบอกว่าสีฟ้าของยิ่ห้ออื่นก็จะได้สีอีกเบอร์นึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้