สวัสดีคับ อยากสอบถามราคาอะไหล่น่อยคับ 1สายหัวเทียนใหม่ 2ใส้กรองใหม่ 3หัวเทียนใหม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิสิษฐ์ กิ่งพลอยเดิม, 17 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับ อยากสอบถามราคาอะไหล่น่อยคับ
    1สายหัวเทียนใหม่
    2ใส้กรองใหม่
    3หัวเทียนใหม่
    ราคาประมาณเท่าไหร่คับ เครื่องga16 คาร์บูคับ

1. Noraluk Ardum

Noraluk Ardum Guest

0
    0
    0
    ผมมีสาย ซื้อมาแค่ซื้อมาลองไฟเฉยๆ ขายให้400
    หัวเทียนเข็มตามร้านอะไหล่ น่าจะ กล่องละ400 มี4หัว

2. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังจะลองพี่ลองก่อนผมล่ะ ผมไปค้น ในกลุ่มขายของเจอสายแต่ง เห็นราคาละใจอ่อนเลย หัวเทียนพี่ลองใช่แบบ อิริเดียม iridium จ่ายไฟดีกว่าแบบทั่วไป ได้ผลไง บอกผมด้วยน่ะพี่ ผมรออยู่ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้