โช๊คอัพ3ตัวนี้ น่าใช้ไหมครับ แล้วระหว่างแก๊สกับน้ำมันแบบไหนจะหนึบกว่ากันครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 18 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    โช๊คอัพ3ตัวนี้ น่าใช้ไหมครับ แล้วระหว่างแก๊สกับน้ำมันแบบไหนจะหนึบกว่ากันครับ พอดีว่าตัวเดิมติดรถมันรั่ว แต่สปริงยังดีอยู่เลยอยากจะเปลี่ยนเฉพาะกระบอกครับ จะเอาไปอัดน้ำมันใหม่แต่แถวบ้านไม่มีร้านรับอัดเลย

1. Narong Kueakul

Narong Kueakul Guest

0
    0
    0
    สั่งจากใหนครับพี่

2. Dat Thitnan

Dat Thitnan Guest

0
    0
    0
  3. Neo Neo

Neo Neo Guest

0
    0
    0
    ผมใส่กล่องแดงราคาประมาณนั้น หลังอีก2ต้น เป็นเจ็ดพันกว่า ใช้กันยาวไป

ถ้าจะเล่นแก๊ส ผมแนะนำESKครับ เคยใส่ให้ลูกค้าหลายรุ่นแล้วติดใจกันหมด กระบอกและแกนใหญ่กว่าคายาบ้าและตัวอื่นเยอะเลยครับ นุ่มหนึบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้