พี่ๆคับรถดับกลางอากาศเกิดจากอะไรคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อรรถชัย คำบุรี, 17 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับรถดับกลางอากาศเกิดจากอะไรคับ

1. รถเครื่องยนต์รหัสอะไรคะ ให้รายละเอียดเพิ่มเติมด้วยคะ เดี๋ยวพี่ๆเค้ามาตอบให้ จะได้วิเคราะห์อาการได้ถูก

2. น้ำมันหมด!!!

3. รถหรือเครื่องบินครับ

4. Kitti Buaphan

Kitti Buaphan Guest

0
    0
    0
    อีก1สาเหตุคับถ้าหมดแรงแล้วดับคือปั้มติ๊กไม่ทำงาน ไดไม่ชาท แบตอ่อนเกินปั้มติ๊กทำงาน

5. ไม่น่าเป็นไปได้ครับ

6. ท่อลม รั่ว ก็เป็นไปได้

7. ขี่ได้แล้วคับล้างคาบู

เคยแต่ดับกลางถนนครับ ไม่เคยขึ้นบินเลยไม่สามารถบอกอาการได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้