เอามาฟากให้เพื่อนๆไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ sr เกียร์ออโต้ กล่องคนไทย e20

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จอร์จ ปืนจี๊ด, 13 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เอามาฟากให้เพื่อนๆไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ sr เกียร์ออโต้ กล่องคนไทย e20

1. สุดยอดคับ

2. พี่เปลี่ยนฝาแล้วเหรอคับ

3. Tanat Singthong

Tanat Singthong Guest

0
    0
    0
    ลงพื้น จะขึ้นแบบนี้มั้ยคับ

4. คนนี้เขาเจ๋งจริง

5. เจ้าของรถเพื่อนผมเองคับ ฝากด้วยคับ ^^

6. ต้องตัดปลายเข็มความเร็วแล้ว มีตวัดจะครบรอบละ....

7. เทอร์โบเดิม บูท .5 ติ๊กถอย ได้แค่นี้สนุกแล้ว ^^

8. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
  9. คนนี้เลยครับปรึกษาได้Addey Dey

10. Ton Banjong

Ton Banjong Guest

0
    0
    0
  11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หันไปคบหอยซะแล้วรึคับพี่จอร์จ จอร์จ ปืนจี๊ด

12. Reed Nv

Reed Nv Guest

0
    0
    0
    M100ให้คนจูนสักขวด55

13. ใส่กล่องตัวนี้อยู่ครับเพื่อนๆ ออฟชั่นมีมากมาย

14. ค่าทำทั้งหมดเท่าไรนะครับ

15. เดี่ยวรอปั้มติ้กใหม่ก่อนครับ แล้วจะจูนอีกครั้งนึ่ง น่าจะสมบูร์กว่าครั้งนี้ ยังไงจะเอาผลมาให้เพื่อนได้ชมกันครับ เป็นอีกแนวทางนึ่ง

16. รอใส่ครับมาแล้วเดี่ยวแจ้งผลอีกที

วันนี้จูนใหม่ หลังจากเปลี่ยนปั้มติ้กมาแล้ว บูสเดิม.5 E20 ผลออกมาได้ดีเกินคาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้