ขออนุญาติสอบถามครับ ผมเปลี่ยนสปริงหลังเดิมๆมาแร้วแต่อยากได้ตูดโด่งๆกว่านี้อ่ะคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หมูอ้วน น่ารักอ่ะ, 18 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามครับ ผมเปลี่ยนสปริงหลังเดิมๆมาแร้วแต่อยากได้ตูดโด่งๆกว่านี้อ่ะคับ แล้วถ้าผมเปลี่ยนโช๊คใหม่มันจะโด่งไหมคับ หรือว่าต้องแก้ไขอย่างไรครับ

1. น่าจะต้องรองหัวสปริงครับ เขามีทำออกมาขายเป็นเหล็กเป็นยูริเทนก็มี

2. Suriya Thimanon

Suriya Thimanon Guest

0
    0
    0
    ผมรองอีก2.5นิ้วครับโด่งเลย

3. แล้วของผมมันสปริงอะไรทำไมมันโดงจังไม่มีตัวรอง

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนสปริงตัวไหนมาคับ
    มันมีของแวนและของกะบะคับ ถ้าของแวนจะนิ่มกว่าของแวนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้