ไฟน้ำมันเครื่องโชว์ มีเสียงดังที่เครื่องแรงมากเกิดจากอะไร

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tum Yuranan, 18 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum Yuranan

Tum Yuranan Guest

0
    0
    0
    ไฟน้ำมันเครื่องโชว์ มีเสียงดังที่เครื่องแรงมากเกิดจากอะไร

2. น้ำมันเครื่องแห้ง ชาร์ปละลาย

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    มีเสียงดังด้วยคือไม่มีน้ำมันเครื่องไปเลี้ยงระบบ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เช็คดูน้ำมะนเครื่องด่วน

5. ของผมก็อาการเดียว
    กันเลยของผมน้ำมันเครื่องแห้งครับน้องเอาไปใช้ไม่ดู ตอนนี้มีน้ำมันเครื่องแล้วเพิ่มเติมมาคือควันขาว เสียงเครื่องดัง

6. น้ำมันเครืองนี่ ตามหลักการที่ถูกต้อง ต้องวัดตอนเครืองร้อนๆ หรือตอนเครื่องเย็นๆ ครับ ท่านใดพอจะฟันธงงงงงงงงงงงงงง ได้ไหมครับ เพราะถ้าวัดตอนเครื่องเย็น น้ำมันน่าจะวัดได้มากกว่าตอนเครื่องร้อนใช่หรือเปล่า เพราะน้ำมันมันจะลงไปที่ก้นอ่างหมดแล้ว

เสียง หัวใจสลายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้