เอางัยเราเครื่องคาร์บูแปลงสายไฟหัวฉีดAuto...รู้สึกงงๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ช' เจริญยนต์., 17 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เอางัยเราเครื่องคาร์บูแปลงสายไฟหัวฉีดAuto...รู้สึกงงๆ

1. ขอบคุณครับ..จัดแล้ว

2. คุณพี่จำรัสครับผมขอคำชี้แนะหน่อยครับสายไฟ2เส้นหมายเลข18กับ20เข้าเซ๊นเซอร์ตัวใหนและสัญญานไฟที่จะไปเข้าปั๊มติ๊กเส้นสีอะไรครับ

เคยวางในb11 ติดแก๊สอยู่แล้วง่ายมาก ต่อแบบเครื่องเดิมที่ไม่ต้องต่อ แก็สอย่างเดียว ใช้ไป8ปี
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้