สอบถามมีพี่ๆท่านไหนเคยมีอาการแบบนี้บ้างคับ พึ่งเป็นเมื่อวานเย็น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Icc Krittidech, 19 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    สอบถามมีพี่ๆท่านไหนเคยมีอาการแบบนี้บ้างคับ พึ่งเป็นเมื่อวานเย็น ผมทำแหวน๊อตตกลงไปในคาร์บู เลยเปิดฝาบนเอาแหวนน๊อตออก พอประกอบกับ รอบเร่งเองค้างที่3000รอบ เลยเอาโซแนคฉีด ที่ตัวดึงสายคับเร่ง อาการดีขึ้น พอเช้ามาเร่งแล้วรอบลงช้า ผมสงสัยที่แวคคั่มช่วยรอบแอร์ หรือมันเป็นที่จุดอื่น พี่ท่านไหนเคยมีอาการนี้มั้งคับ
    #ga16คาร์บู
    #รอบลงช้า
    #รอบค้าง

2. Nissan Nv

Nissan Nv Guest

0
    0
    0
  3. สายแวคคั่มแอร์ต่อถูกหรือป่าวครับ
    ปกติแกนมันจะไม่ยืดออกนะถ้าไม่มีแวคคั่มเข้าไป

4. Icc Krittidech

0
    0
    0
    หายแล้วคับ ผมไปแกะแวคคั่มแอร์ของ b11 มาเปลี่ยน ตัวเก่าเวลาเหยียบขามันไม่ดันกลับ เวลาแอร์ตัดมันไม่ยอมดึงกลับคับ เลยทำให้รอบค้าง

5. Icc Krittidech

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้