ไม่ตรงรุ่นแล้วก็รับคืนคับผมรับประกันคับ #คืนเงินเต็มไม่หักคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เชียงกงเอ็นวี เดฟดาร์ค, 16 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ตรงรุ่นแล้วก็รับคืนคับผมรับประกันคับ
    #คืนเงินเต็มไม่หักคับ
    #ไม่ได้โฆษณาคับแค่อยากให้รู้ไว้คับ
    #ไม่ได้บอกว่าตัวผมดี
    ขอบคุณพี่ๆมากนะคับที่วางใจคับ

1. Dum Esso

Dum Esso Guest

0
    0
    0
  2. พี่ต้อยคอนเซปแกดีคับมีเหตุผลใจกว้าง
    ผมนับถือแกเลย

เชียงกงเอ็นวี เดฟดาร์ค พี่พอจะมีจานจ่าย GA16 หัวฉีดมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้