น้องmoneyของหน่อยจ้า...รุ่นนี้ถ้าทำสีกะช่วงล่างแพงมั้ยคะ..อยากแต่งตัวให้น้องใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย April Supawan, 19 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. April Supawan

April Supawan Guest

0
    0
    0
    น้องmoneyของหน่อยจ้า...รุ่นนี้ถ้าทำสีกะช่วงล่างแพงมั้ยคะ..อยากแต่งตัวให้น้องใหม่

2. Ton Banjong

Ton Banjong Guest

0
    0
    0
    ทำสีทั้งคันราคาประมาณ20000+ช่วงล่างก็มีของใหม่แต่ถ้าจะประหยัดหน่อยซื้อของมือสองเชียงกงใส่คับ☺☺☺

3. ขายแล้วดาวน์รถใหม่คุ้มกว่าเกบตังที่จะทำเอาไปผ่อนรถใหม่เพราะเป็น ผญ.ขี่รถใหม่ๆคุ้มกว่า

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำสี 15000-35000 แล้วแต่ว่าแบบไหนคับ ช่วงล่างก็ต้องเช็คดูก่อนคับว่าอะไรที่ต้องเปลี่ยนบ้าง

5. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติถามพี่ๆหน่อยนะคับ ประกัน2+พอดีเห็นเพื่อนที่ทำอยู่ศูนย์บอกว่าถ้าคุยกับประกันได้ก็จ่ายส่วนต่างเพิ่มสักหมื่นกว่าบาทก็ทำสีใหม่ได้ใช่รึปล่าวคับ

6. Nat Cat

Nat Cat Guest

0
    0
    0
    ของผมเริ่มเสียจุกจิกแล้ว คราวนี้ แบตหมดไฟเกลี้ยงเลย ยังไม่ทราบสาเหตุ

7. ของผม32000มีผุหลังคารอบๆคันนิดหน่อยเครื่องเก่าไมล์ขาดตอน330000ไช้อีก4ปีเกียร์พังทีละเกียร์เริ่มจาก5แล้วก็3แล้วเครื่องก็หลวมพอดีตอนนี้เอาGA15mtใส่ใช้สบายเลย

ถ้าขายบอกนะครับกำลังหาอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้