สอบถามหน่อยคับ รถผมเวลา เบรค แล้วพวงมาลัยมันสั่นๆ เป็นเพราะอะไรคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ตุลา ครับ ประมาณ วรรณสิทธิ์, 20 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับ รถผมเวลา เบรค แล้วพวงมาลัยมันสั่นๆ เป็นเพราะอะไรคับ

1. Noraluk Ardum

Noraluk Ardum Guest

0
    0
    0
    จานเบรค คต รองเจียจานดูครับ

2. ไม่จานเบรคก็น็อตคาลิเบอร์คต

3. Thanakorn Ph

Thanakorn Ph Guest

0
    0
    0
    ส่วนมากจานเป็นคลื่นๆต้องเจียร์จานครับ

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ตรวจเช็คระบบเบรค ผ้าเบรค จานเบรค ลูกสูบเบรค ส่วนมากจานเบรคครับ.

5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ถ้าขึ้นพวงมาลัยแต่ไม่ขึ้นเท้าก้อเชคช่วงล่าง

6. จานเบรคคด

เจียจานเบรก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้