แบบนี่คือปกติไหมครับ รถผมอืดมากเลย เทียบกับคันของเพื่อน ตัวเดียวกัน G15 auto...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Noraluk Ardum, 20 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noraluk Ardum

Noraluk Ardum Guest

0
    0
    0
    แบบนี่คือปกติไหมครับ รถผมอืดมากเลย เทียบกับคันของเพื่อน ตัวเดียวกัน
    G15 auto น้ำมันล้วน nv van
    เติมe20 800 วิ่งในเมือง ติดๆไหลๆ ได้330 โล โดยประมาน
    ปล. อีรีเดี่ยมแล้วนะเนี่ย

2. ส้มๆดีคับแต่ขอบเกลียวเหมือนมีน้ำมันซึม

3. เติม E20 ใช้อะไรคุมไฟกับน้ำมันคับ

4. Ga15/MTครับ น้ำมันล้วน เติมโซ95-500฿วิ่งได้250kg.

5. E20 วิ่งรอบหมู่บ้าน เลยไม่รู้จะวัดยังไง

6. Neo Neo

Neo Neo Guest

0
    0
    0
    GA15 auto เคยเห็นแว๊บๆว่าอัตราทดเกียร์เฟืองท้ายต่ำกว่าGA16

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้