ปรึกษาหารือค่ะ...อาการที่ช่างว่ามา ต้องใช้งบรักษาประมาณเท่าไหร่คะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kouis Patcharin, 18 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kouis Patcharin

Kouis Patcharin Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาหารือค่ะ...อาการที่ช่างว่ามา ต้องใช้งบรักษาประมาณเท่าไหร่คะ ล่าสุดเพิ่งเปลี่ยนไดชาร์จมา 2,600บาท
    #ขับไปซ่อมไปด้วยใจรัก !!!

2. ลูกรอกคอมแอร์ ไม่แพงครับเปลี่ยนเลย มือ1มือ2ถูกมากเปลี่ยนก็ง่าย ทำมัยช่างไม่เปลี่ยน

3. Kouis Patcharin

0
    0
    0
    งบหมดก่อนค่ะ ซ่อมไปทีละอย่าง อีกอย่างน้องเขาเปิดร้านยางค่ะ แค่แนะนำว่ามีรายการอะไรอีกบ้างที่ต้องทำ

4. ทำทีเดียวเสียค่าแรงครั้งเดียวใช้มือ2เชียงกง ถ้าประหยัด สุดท้ายเลือกช่างที่ทำ ในคลับมีตั้งหลายคน อยู่เขตใหนโพสถามไปเลยครับ ไม่แพงถามราคาก่อนก็ได้

5. Kouis Patcharin

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวหางบแป๊บนะคะ ตอนนี้กรอบมากค่ะ

6. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
    ทำจบ ทำดีๆ ใช้ยาวๆ

7. Kouis Patcharin

0
    0
    0
    ต้องผ่อนคันนี้น่ะค่ะ เลยทำทีเดียวไม่จบ

8. ราคาโหดไปหน่อยครับกับไดชารจ์

9. ไดชาร์จแพงจัง เต็มที่ไม่น่าเกิน 1,800.-

10. Kouis Patcharin

0
    0
    0
    Nang Ratree โอ๊ะโอ! อยู่ในกลุ่มนี้ด้วยหรอคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้