รบกวนหน่อยครับ รถผมอยู่ดีๆจอดอยู่แล้วดับ ผมก้อคิดว่าน้ำมันหมด เพราะเกมันแตะตัว e...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศิษณ์ท่านกวนอู แห่งเมืองฉะ, 22 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ
    รถผมอยู่ดีๆจอดอยู่แล้วดับ ผมก้อคิดว่าน้ำมันหมด เพราะเกมันแตะตัว e แล้วก้อไปซื้อน้ำมันมาเติม พอเติมแล้วสตาร์ทติด กำลังจะเหยียบคันเร่งแล้วมันดับ พอสตาร์ทติดใหม่ แปปนึงก้อดับไปอีก

แบบนี้เป็นที่อะไรอ่ะครับ แล้วต้องเช็คตรงไหนอ่ะ

ขอบคุรครับ

1. คาบิว รึ หัวฉีดครับ

2. Wat Su

Wat Su Guest

0
    0
    0
    ที่ปั๊มติ๊กป่าวครับ

3. Kwokchoi Ip

Kwokchoi Ip Guest

0
    0
    0
    กรองเบ็นซินคงตันมั้งครับ ช่วงน้ำมันน้อย อาจดูด ผงเข้ามามากก็ได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้