เจออีก1สาเหตุที่รถเปลืองน้ำมันหัวเทียนดำมีไครมีฝาครอบมือสองแบ่งผมใช้สักอันมั้ยคับราคาเบาๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิสิษฐ์ กิ่งพลอยเดิม, 19 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เจออีก1สาเหตุที่รถเปลืองน้ำมันหัวเทียนดำมีไครมีฝาครอบมือสองแบ่งผมใช้สักอันมั้ยคับราคาเบาๆ

1. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    ผมมีครับ อยู่ไหนครับ

2. หัวเทียนนี้ดำปึ้ดกินน้ำมันนี้ยกซดเลยคับ555

3. ไม่กี่บาทครับ

4. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    มันเป็นอะไรเหรอครับ ผมไม่รู้อ่ะ ช่วยอธิบายหน่อยสิครับ

5. ของผมเปี่ลยใหม่ไม่กี่บาทครับ

6. พร้อมสายหัวเทียนครับ

7. อีกสายหนึ่งสายเข้าขอยไฟครับพี่

8. ผมซื้อมา800ครับพร้อมสาย

9. ใหม่เลยครับ

10. อาการเดียวกันเลย

หัวเทียนควรใช้เบอร์อะไรคับ..GA16 เกียร์ออโต้...ราคาประมานเท่าไหร้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้