สวัสดีค่ะ พอดีหนูหารถ NV ไว้ใช้ขายของ แต่อยากได้แบบผ่อน มีใครพอจะแนะนำได้ไหมค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ssu Gaanya, 22 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ssu Gaanya

Ssu Gaanya Guest

0
    0
    0
    สวัสดีค่ะ พอดีหนูหารถ NV ไว้ใช้ขายของ แต่อยากได้แบบผ่อน มีใครพอจะแนะนำได้ไหมค่ะ

2. Nung Ouempan

Nung Ouempan Guest

0
    0
    0
    เต้นรถก็ได้คับ ดูที่ขายดีดอทคอมคับ ดูรถดีๆ ดูหลายๆที่พาคนที่เป็นช่างไปดูด้วยกันยิ่งดีคับ หรือถ้ามีกำลังพอดูซื้อสดในกลุ่มnvก็ได้คับ

ขาย48000คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้