รถผมคันใหญ่กว่าเยอะ #เป็นการถอยจอดรถที่เสียวที่สุด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasak Triyarach, 26 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมคันใหญ่กว่าเยอะ
    #เป็นการถอยจอดรถที่เสียวที่สุด
    #ถ้าชนกระจกมานี่ขายรถจะพอค่ากระจกป่าวไม่รู้

1. Suriya Aunjitti

Suriya Aunjitti Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้กระจกเบิกศุนย์ข้างละ80,000ไม่รวมค่าแรงครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่จิ้มเอาสีตัวอย่างไปทำสีเลย

3. สีเหลืองใช่ไหมคับ

4. Viroj Sonthayaa

Viroj Sonthayaa Guest

0
    0
    0
    เขาน่าจะเขียนระวัง...แลมโบ ด้วยนะครับ55

5. เคยสัมผัสภายในครั้งนึงครับ สวิทช์โยกเยอะมากๆวิ่งลงทางลูกรังนี่นึกว่าไม่รอดที่ไหนได้ยกหนีเองแฮะ ฝุ่นตลบเลย แล้วไอ้ราวตากกางเกงในด้านหลังนี่ชอบหุบขึ้นๆลงๆ มองเพลินๆแทบตำตูด

6. Ton Indy Chill

Ton Indy Chill Guest

0
    0
    0
    ใช่คับวิ่งไม่ดีอีกด้วยรถผมยังตามทันเรยอิๆ

7. โรงแรม glow ประตูน้ำใช่มั้ยเนี่ย

ทำป.3ไว้ก็ยังดีกับมิตรแท้ฯจ่ายคุ้มครองทรัพย์สินธุ์บุคคลภายนอกไม่เกิน1,000,000บาท.ตามมูลค่าซ่อมครับ.สอบถามไเครับ0817860409.(เบี้ย+พรบ.4,000/ปี)ครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้