เครื่องคาบิวอยากเติมe20ต้องตั้งไฟแก่หรืออ่อนจากค่าเดิมคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิสิษฐ์ กิ่งพลอยเดิม, 28 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องคาบิวอยากเติมe20ต้องตั้งไฟแก่หรืออ่อนจากค่าเดิมคับ

1. เติมได้เลยครับผมใช้มาสองปีแล้วไม่มีปัญหาครับ

2. เติมได้เลยครับแต่ระวังสายน้ำมันหน่อยนะครับอาจจะแตกจากน้ำมันได้ถ้าสายเก่ามากถ้าเปลี่ยนสายน้ำมันใหม่ไม่เกิน200ครับถ้าเปลี่ยนเอง

3. Yuttana Kasemsuk

Yuttana Kasemsuk Guest

0
    0
    0
    อยากเติมเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้