พี่ๆท่านไหนวางQG18มาขอดูท่อน้ำหม้อน้ำหน่อยครับแปลงยังไงให้เนียนๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บี้ ปัยด้วยนะ, 29 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆท่านไหนวางQG18มาขอดูท่อน้ำหม้อน้ำหน่อยครับแปลงยังไงให้เนียนๆ

1. เป็นแนวทางคับ หม้อน้ำเดิม
    ใช้ท่อน้ำล่างของ นีโอ ทั้งบน ล่าง

2. Nv Nissan

Nv Nissan Guest

0
    0
    0
    ของผมทำเจาะท่อหม้อน้ำ
    ตำแหน่งเดียวกับรถ นีโอคัฟ พุ่งนี้ถ่ายรูปให้ดูคัฟ

3. ท่อน้ำบนก็เอาท่อน้ำล่าง NV ใส่

4. ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้