เอนวีเครื่องหัวฉีดga16เติมe20ได้ไหมครับขอคำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สมมิตร นวลหงษ์, 29 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เอนวีเครื่องหัวฉีดga16เติมe20ได้ไหมครับขอคำแนะนำด้วยครับ

1. Vs'r Tonkhaw

Vs'r Tonkhaw Guest

0
    0
    0
    ได้ยัน85เลยครับ

2. เติมได้เลยครับ หรือจะสลับๆกันก้อได้
    แต่ถ้าจะเติมe85 แนะนำเปลี่ยนสายน้ำมันหน่อย แจ่มเลบ

3. ขอบคุณครับคำแนะนำทุกๆท่านครับ.เพราะตอนนี้เติมแก๊สโซฮอล95ราคาแพงไปครับสภาวะแบบนี้

4. แล้วเอนวีคาร์บูก็เติมได้เช่นเดียวกันใช่ไหมครับน้ำมันe20,e85.?

5. Vs'r Tonkhaw

Vs'r Tonkhaw Guest

0
    0
    0
    ส่วนผสมของน้ำมันE20กับG91ไม่ค่อยแตกต่างกันครับ

6. อ๋อครับๆขอบคุณครับ

7. มอไซร์คาบูรู่เก่ายังเติมe20มานมแล้ว

8. ขอบคุณมากเป็นความรู้ใหม่สำหรับผมครับ

9. แล้ว GA15 เติม E20 ได้ไหมครับ

10. จัดเลยครับ ไล่เปลี่ยนสายน้ำมันไม่กี่บาท

ได้ครับลองมาแล้ว ไม่มีปัญหา ทางไกลนี่ใส่ตลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้