พี่ๆรถมีน้ำเข้าเครื่องสต๊าดติดแต่สั่นนิดหน่อยแก้ไขยังดีครับขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Audkeaw Somdach, 1 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Audkeaw Somdach

Audkeaw Somdach Guest

0
    0
    0
    พี่ๆรถมีน้ำเข้าเครื่องสต๊าดติดแต่สั่นนิดหน่อยแก้ไขยังดีครับขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

2. Aod Narongrit

Aod Narongrit Guest

0
    0
    0
    ฝาโก่งป่าวครับบ

3. Aod Narongrit

Aod Narongrit Guest

0
    0
    0
    อย่าไปสตาร์ระวังก้านคด

4. อีกนิดเดียวเองก็จะหลุดออกมานอกรถล่ะคับ55

ต่อสายผิดป่าวครับ เอาที่ฉีดกระจกเข้าเครื่อง เห็นตอนที่สตาร์ทที่ปัดน้ำฝนทำงานด้วย 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้