รถพร้อมคนพร้อม_ตังในกระเป๋าตอนนี้ยังไม่ค่อยพร้อม......อิอิ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Apichat Uttrapun, 28 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รถพร้อมคนพร้อม_ตังในกระเป๋าตอนนี้ยังไม่ค่อยพร้อม......อิอิ
    #ทัวสายเหนือ_จุดหมายทุ่งดอกบัวตอง_ดอยแม่อูคอ
    ใครสนใจร่วมทริปได้นะคับ เริ่มเดินทางคืน 15 พ.ย 60 เป็นต้นไป
    ปล.ยังเหลือเวลาเตรียมตัวเดือนครึ่ง

2. ฝาก เที่ยว ฝากถ่ายรูปสวยๆ มาให้ชมด้วยนะครับ พี่ เอ
    สงสัยจะตามไปด้วยไม่ไหว เครื่องยนต์ ไม่ค่อยพร้อม

3. Rachel Ko

Rachel Ko Guest

0
    0
    0
    งบประมาณเท่าไหร่หนอ

4. อยากไปนะ แต่งบน้อย

5. Theptanjai Yakk

Theptanjai Yakk Guest

0
    0
    0
    เคยไปจากโคราชแม่สอดยิงเลียบชายแดนไปปายกลับมาทางเชียงไหม่มาโคราชคืนหมดไป4ถังกว่า e85 ถังละ900กว่าๆ

6. Theptanjai Yakk

Theptanjai Yakk Guest

0
    0
    0
    สังเกตุรถวิ่งทาง4-6เลนจะกินมากเพราะกดมากแต่ทางสองเลนขึ้นลงเขาจะประหยัดเพราะวิ่งได้ไม่เร็ว

7. ใครจะไปยกมือขึ้น...

8. อยากยกมือจังน่าสนุกนะค่ากินคงไม่เท่าไหร่แต่น้ำมันนี่สิต้องคิดหนักเลยอ่ะ

9. เดี๋ยวรอลุ้นหาค่าน้ำมันวันพรุ่งนี้ก่อนนะครับ

ตามครับ จัดเวลาด่วนๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้