ขอวิธีป้องกันหนูหน่อยครับ ข้างในก็กัดสายไฟ สายลำโพง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 29 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอวิธีป้องกันหนูหน่อยครับ ข้างในก็กัดสายไฟ สายลำโพง ในห้องเครื่องก็อย่างที่เห็นนี่แหล่ะครับ เคยเอากาวไปดักแต่ไม่ติด มันฉลาดจริงๆทำไมมันฉลาดกว่าชาวบ้านเขา เซ็งเลย นึ่ถ้ากัดสายสัญญาณต่างๆจนเครื่องพัง จะจัดsr20ลงซะเลย

1. Ton Papagkron

Ton Papagkron Guest

0
    0
    0
    เอาน้ำมันกาซ์ น้มันสนชุบผ้าไปวางไว้ตอนกลางคืน หายเลยครับของผม

2. Benz Cy

Benz Cy Guest

0
    0
    0
    เด็ดจริงครับ

3. หารปพ.ครับ 555

4. เลี้ยงแมวไว้ในรถเลยครับ

5. Cha Cha Yen

Cha Cha Yen Guest

0
    0
    0
    ของผมใช้ลูกเหม็นวางใว้ได้ผลอยู่นะ

6. แมวครับช่วยได้

7. พริกไทยเม็ดห่อผ้าขาวบาง

8. ต่อหลอดไฟ เอาไปวางใต้ท้องรถครับ. วิธีนี้ได้ผลที่สุด. ถ้าไม่เลี้ยงแมว

9. เลี้ยงงูในหอ้งเครื่องเลย

10. April Supawan

April Supawan Guest

0
    0
    0
    เคยอ่านเจอหนูไม่ชอบกลิ่นการบูร..เลยเอาไปวางในห้องเครื่องดูนะคะ

11. ใส่sr20 ครับ..แล้วจะขับ.ทุกวัน..หนูหมดโอกาสมาสร้างสำมะโนครัว..อิอิ

แนะนำหางูเหลือม มาปล่อยสัก2ตัวครับ ผมเจอหนักมากหนูวิ่งไล่กันทั้งวันทั้งคืน กาว กับดัก มันเอาไม่อยู่ครับ สุดท้ายเอางูมาปล่อย ไม่ถึงเดือนเงียบกริป...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้