ทำช่วงล่างประมาณเท่าไรคับ ครบชุด ยกเว้นสปริงกับโชค ga16de

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Dum Esso, 26 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dum Esso

Dum Esso Guest

0
    0
    0
    ทำช่วงล่างประมาณเท่าไรคับ ครบชุด ยกเว้นสปริงกับโชค
    ga16de

2. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าจะเกิน5000ไม่รวมเพลาขับ

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เกินนะถ้าจัดไหม่หมด.

4. PeeRapong Sontom

PeeRapong Sontom Guest

0
    0
    0
    กำลังกลุ้มใจกับอาการนี้เหมือนกันครับ ระหว่างซ่อมกับเปลี่ยนต่างกันเยอะมั้ยครับพี่

5. ผมว่าช่วงล่างNVถูกมากนะครับแทบจะยกทั้งแพได้เลย ขับรถมัวระแวงช่วงล่าง ทำไปเลยครับแนะนำเอาของเชียงกง ดูว่าอันใหนควรเปลี่ยน

6. PeeRapong Sontom

PeeRapong Sontom Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่.พอดีเป็นมือใหม่หมาดๆเลยนะครับพึ่งจะได้รถมานะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้