สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ ขอความช่วยเหลือ ใครรู้วิธีตั้ง รอบเครื่อง เครื่องคาร์บู...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ล้างแอร์รถยนต์ โมบายเซอร์วิส, 2 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ ขอความช่วยเหลือ ใครรู้วิธีตั้ง รอบเครื่อง เครื่องคาร์บู รอบเครื่องสูงไป เวลาเกียร์ว่างรอบสูงไปหน่อย ใส่เกียร์แล้วรอบok ใครมีวีธีตั้งรอบ ช่วยหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

1. ตั้งตรงนี้ครับ เดือยสี่ขาวๆ อยู่ใต้คาร์บู ด้านหลังเครื่อง

2. ตั้งตามด้านบนเสร็จมาตั้งตัวชดเชยรอบตอนเปิดแอร์ ที่แวดคั่มแอร์ โดนหมุนที่น็อตตัวเมียด้านล่างแกนแวคคั่ม

นี่แหละที่สังคมต้องการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้