ขอ อนุญาต สอบถามหน่อยครับ พอดีรถผมครัชแอร์หมด กะว่าจะเปลี่ยนใหม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย I'Aek Aek, 3 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'Aek Aek

I'Aek Aek Guest

0
    0
    0
    ขอ อนุญาต สอบถามหน่อยครับ พอดีรถผมครัชแอร์หมด กะว่าจะเปลี่ยนใหม่ จะเปลี่ยนแค่ครัชดีกว่า หรือหาคอมแอร์ใหม่ดีกว่าครับ ขอบคุณมากครับ

2. Jongrak Rayong

Jongrak Rayong Guest

0
    0
    0
    ต้องดูสภาพก่อนครับ

3. Jongrak Rayong

Jongrak Rayong Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแค่หน้าครัชก็ได้

4. I'Aek Aek

0
    0
    0
    แต่ตอนฝนตกทำงานดี แอร์เย็นเจี๊ยบครับ ตอนร้อนไม่ทำงาน

5. งบน้อยก็เปลี่ยนแค่หน้าครัชแต่ถ้ามีมากเปลี่ยนทั้งลูกก็ใด้

6. I'Aek Aek

0
    0
    0
    ครับ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้