ไม่เคย งอแง ทำทุกงานทีแรงใหว (ยอดรถ รู้งี้ซื้อตั้งแต่ป้ายแดงแล้ว)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิรันย่า กราฟฟิค ดีไซน์ งานป้าย, 3 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่เคย งอแง ทำทุกงานทีแรงใหว (ยอดรถ รู้งี้ซื้อตั้งแต่ป้ายแดงแล้ว)

1. ซื้อตอนนี้งะถูกแล้วครับ
    เพราะซื้อคราวเเรกๆมันก็แพงไช่ใช้น้อย!

2. Tar Lhr

Tar Lhr Guest

0
    0
    0
    ว่าจะติดแบบนี้ ไหวไหมครับ
    ทำSupportใต้กะบะเพิ่มความแข็งแรง

3. สงสารมันเถอะ ครับ แค่นี้ก็ใช้เกินราคามานานแล้ว

4. Tar Lhr

Tar Lhr Guest

0
    0
    0
    555 ไม่ปรานีครับ ทนถึก อึด
    อยากได้ป้ายแดงอีกสักคัน

5. ว่าจะหาให้ ภรรยาซักคัน เกียออโต้...ให้เค้าไว้จ่ายตลาด ครับ

6. เปลี่ยนสีรถ หรือเปลี่ยนรถ

เพิ่มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้