จบงาน!!! กับจานจ่าย ครับ ขอแชร์ อาการ มีสะอึกเบาๆ มีน้ำมันรั่ว จานจ่าย เครื่องร้อน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Woody ขนมคุณแม่, 3 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    จบงาน!!! กับจานจ่าย ครับ
    ขอแชร์ อาการ มีสะอึกเบาๆ มีน้ำมันรั่ว จานจ่าย เครื่องร้อน แล้วสตาทไม่ติด

ตอนนี้ได้ มือสองแบบ รีบิ้ว 3000กว่า ครับ ทดลองให้วิ่ง 10กว่าวัน ไม่ดีเอาไปเปลี่ยนคืนได้ครับ

ตอนนี้ วิ่งลื่นขึ้นเยอะ ไม่สะอึก แล้ว แต่สะดุด เบาๆ รอบ ไม่นิ่ง น่าจะ หัวเทียน แล้ว
    ขอบคุณ พี่ ในกลุ่มนะครับผม

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    คล์อยพังครับ

2. Vs'r Tonkhaw

Vs'r Tonkhaw Guest

0
    0
    0
    แพงมากครับ3000+

3. ราคาประมาณนี้

4. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ดูแลเครื่องยนต์บ้างครับ
    เสียน้อยเสียยาก. เสียมากเสียง่าย

น้ำมันเครื่องรั่วต้องรีบแก้ไข
    ปล่อยทิ้งไว้นานๆ.คอยแช่น้ำมันเครื่องพัง จากซ่อมหลักร้อย. ก็จะเป็นซ่อมหลักพันแบบนี้แหละครับ

5. 3000ว๊าวววววววว

กระจ่างเลยร้อนแล้วติดยากกำลังจะของรอแต่ปัจจัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้