ผมยังอยู่ขั้นตอนศึกษาข้อมูลและหาดูเอ็นวีอยู่ พอดีเจอมิตซู l200ไซโคลน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Charoen Chantaburee, 6 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมยังอยู่ขั้นตอนศึกษาข้อมูลและหาดูเอ็นวีอยู่ พอดีเจอมิตซู l200ไซโคลน อยากรบกวนว่าอัตราสิ้นเปลืองจะต่างกันมากมั้ยครับ

1. ฟ้ากะเหว ถ้าเทียบกะ l200

2. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
    อันไหนฟ้า อันไหนเหวครับ

3. Aroon Patprom

Aroon Patprom Guest

0
    0
    0
  4. เล่นL200เลยคับผม

5. เล่นไมตี้เอ็กซ์ ดีกว่าอะไหล่หาง่ายกว่า L200

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    L200. วิ่งน้ำตาซึม

7. Theptanjai Yakk

Theptanjai Yakk Guest

0
    0
    0
    L200/2.20/km Nv 2.3/km ลงแก้สเหลือ1.2-15 เทียบบาทต่อโล

8. ผมว่าเอาไซโคลนดีกว่าเยอะครับ

9. ไซโคลนประหยัดน้ำมันครับ

10. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
    isuzu ฝาทองครับ ประหยัด

11. เอาน่ารักคันเล็กจอดง่าย nv เอาบรรทุก l200 ครับ

12. ต้องดูลักษณะการใช้งานด้วย

13. เดินทางไปกลับ200 กม .อาทิตย์ละครั้ง กะบะก็เผื่อว่าจำเป็นได้ใส่ของเล็กๆน้อยๆครับ ชอบเอ็นวี แต่กลัวเรื่องน้ำมันตามประสา งบน้อยครับ

14. Benz Cy

Benz Cy Guest

0
    0
    0
    สี่ประตูหรือป่าวครับ l2oo เหล็กทั้งแท่ง แข็งมากมาย วางเจติดแก๊สได้อยู่ครับ

15. แล้วแต่ความชอบเลยครับส่วนตัวผมรักNVสุดหัวใจ

16. ถ้าแบบนั้นกระบะใหญ่ดีเซลน่าจะโอกว่า ไม่บรรทุกอะไรมากมาย เก็บเงิน เปลี่ยนเฟืองท้ายทดต่ำๆ ประหยัดระยะยาว(ทีเอฟอาร์-ไมตี้ อะไหล่เยอะกว่า) แต่ความคล่องตัวกับความจี้ด ความนิ่มเงียบ แพ้เอ็นวีนะ

17. Suvit Sangjan

Suvit Sangjan Guest

0
    0
    0
    สะดวกงบน้อยไม่บาน ปลาย. NV ดีครับเข้าสวนเข้าไร่ L200. จบ..

18. Yod Yod

Yod Yod Guest

0
    0
    0
    ผมชอบมากเมื่อก่อนไซรโคลน แต่แคปมันเล็ก ถ้ามีครอบครัวไม่ค่อยเหมาะผมว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้