รถสตาร์ทไม่ติดครับ บิดกุญแจแล้วดังครืดๆ จากนั้นก็เงียบไปเลยต้องได้เข็นกระตุกถึงจะติด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เคนชิโร่ เพชรฆาตดาวเหนือ, 6 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถสตาร์ทไม่ติดครับ บิดกุญแจแล้วดังครืดๆ จากนั้นก็เงียบไปเลยต้องได้เข็นกระตุกถึงจะติด ปัญหานี้เกิดจากอะไรครับช่วยบอกที

1. แบตเสื่อมป่าวคับ

2. เช็คแบตกับไดสตาร์ท

3. เครียดๆครับ

4. ถ้าสับแบตไม่ติดก็ถ่านไดร์หมดครับ

5. ตำแหน่งไดร์สตาร์ทมันอยู่ตรงไหนครับ

6. มารับมายุขอนแก่นแล่ว555

7. ว่าจะลองเคาะไดดูแต่หาไม่เจอครับพี่

หันหน้าเข้ารถหลังเครื่องด้านขวา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้