ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พึ่งได้รถมาใหม่ แอบอยู่ในกลุ่มมานาน มีเรื่องสอบถามครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Auttawid Tayana, 5 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Auttawid Tayana

Auttawid Tayana Guest

0
    0
    0
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พึ่งได้รถมาใหม่ แอบอยู่ในกลุ่มมานาน มีเรื่องสอบถามครับ รถใส่ล้อ17 215/45R17พวงมาลัยหนักมาก อย่างกะรถพวงมาลัยธรรมดาเลยครับแบบนี้ปกติหรือไม่ครับ

2. หน้ายางเท่ารัยคับ ของผม 205/45/16 เบาปกติคับ เช็ค น้ำมันเพาเวอยังคับ ว่าแห้งรึป่ะ

3. Non Phanomkorn

Non Phanomkorn Guest

0
    0
    0
    ของผม 215/45/17 เบาปกติครับ

4. 205/45/17 พอดีนะคับ

5. ว่าแต่รถท่านพวงเพาเวอร์ป่าว เอ็นวี รุ่นนี้มี 2 รุ่น ตัวท๊อปถึงจะเป็นพวงมาลัยเพาเวอร์ นะ

6. Auttawid Tayana

Auttawid Tayana Guest

0
    0
    0
    พาวเวอร์ครับ เช็คดูน้ำมันเพาเวอร์แห้งครับ ตอนนี้คล่องแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้