สอบถามหน่อยครับ พอเปิดไฟหน้าแล้วแต่ไฟท้ายไม่ติด ไฟแผงหน้าปัดก้อไม่ติด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chatchai Kumpeerabut, 6 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ พอเปิดไฟหน้าแล้วแต่ไฟท้ายไม่ติด ไฟแผงหน้าปัดก้อไม่ติด เกิดจากสาเหตุอะไรอ่าครับ
    (nv van)

1. ติดแค่ไฟหน้าใช่ไหม เช้คฟิวเลยครับ

2. เป็นที่สวิตซก้านตรงคอพวงมาลัยครับ เคยเป็นถอดออกมาเอากระดาษทรายขัดหน้าสัมผัสหน่อยปรกติเลย

3. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    เปลื่ยนยกเลี้ยวหายคัพ

4. เปลี่ยนสวิตช์ยกเลี้ยว
    มี มือสอง สน ทัก มา ครับ

แก้ไขได้แล้วครับบ. ขอบคุณพี่ๆมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้